Tên: VinhVipNo1
Số Bài Post :117 Số bài - 26%
Tên: cochieu
Số Bài Post :76 Số bài - 17%
Tên: nôbita
Số Bài Post :62 Số bài - 14%
Tên: bemyTT123
Số Bài Post :51 Số bài - 11%
Tên: Admin
Số Bài Post :41 Số bài - 9%
Tên: Gm
Số Bài Post :40 Số bài - 9%
Tên: dinhcaoan
Số Bài Post :19 Số bài - 4%
Tên: mrduycp
Số Bài Post :16 Số bài - 4%
Tên: luonghuy196
Số Bài Post :16 Số bài - 4%
Tên: nguyen12345
Số Bài Post :12 Số bài - 3%
Các bài gửi mới nhất Reload
Gm
Khó đăng nhập vào GAME
Đang tải dữ Liệu
DeVuong
HẮC LONG ( Báo Danh )
Đang tải dữ Liệu
himawari123
Event nhận code sv trương nghi
Đang tải dữ Liệu
[P]é [S]un
gm cho em góp ý cái
Đang tải dữ Liệu
nôbita
nôbita
[P]é [S]un
AD cho hỏi
Đang tải dữ Liệu
DeVuong
Không chơi được SV Phù Tô
Đang tải dữ Liệu
DeVuong

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin

Admin
Admin
-Tình hình là mình mua lại VPS của Huy gm Vương Kiên thì phải..! và vì chuyện con nít mà Huy đã lấy lại server, các bạn đã biết server chỉ mới tồn tại 2,3 ngày thôi đúng ko ? Huy nói vs GM và mọi mem trong server là sẽ cắt hợp đồng, và bây giờ thì... Huy đã đổi pass server và không có 1 lời hẹn trả tiền, ko có 1 xu nào mà Huy gởi lại, các bạn xem đi, mọi chuyện đã rỏ ràng và... cũng đủ biết độ nguy hiểm của Huy rồi đấy nhé !!!, Tránh xa gấp đi, gọi Huy là con may, chưa gọi nó là con chó rẻ rách là còn tôn trọng =)). Thôi mõi tay chết mẹ, thành phần "Nguy Hiểm" của "phù tô" quyết định mua VPS mới để hoạt động tiếp server, sẽ nhờ người cài all hổ trợ bảo mật cho VPS, hẹn gặp lại các bạn vào ngày "Phù Tô" come back

http://chienquoc.umbb.net

cochieu

a Kyn Con chó Rẻ Rách huy Vs thỏ Là Chó Vãi lz

cochieu

chiêu Sẽ Chờ Sv Của Kyn mở lại 1 ngày Mới Very Happy

Admin

Admin
Admin
tks chiêu

cochieu

a kyn  em pmmm ních YH a hok đc là sao

Admin

Admin
Admin
kyn.boiz

๖ۣۜRồng™♥«

e ủng hộ anh ơi

VinhVipNo1

VinhVipNo1
cũng chả biết nói gì với 2 con đó . toàn ăn ké đồ ng khac chứ biết làm đc cái zì . thôi ủng hộ a kyn tảy chay 2 con chó đó đi

GmChip

Thằng Huy chơi kiểu trẻ trâu ko uy tín đâu nhé @@ mẹ..... xong có đứa còn bảo là cả sv hùa vào cắn đí con Linh đẻ nó of game xong gọi The lord vào phá Sv nhé.... là ai thì tự thấy nhục đi

nhochamvui

Lần sau đầu tư thuê hẳn vps mới , mua lại làm gì Neutral còn Thằg Cá thì next đi , còn the lord là thằg nào ? Nghe đâu hay huy sợ nó lắm Neutral

cochieu

đúng là cái bọn Trẻ trâu Qá Thôi Đi A Cái bọn này bị chiêu zô Kiu off sv Nó rồi off nên ức chế qua phá Sv ý mà bounce

cochieu

ôi thật là tuyệt cái con chó cá nó ol pmm kiu  thằng huy mở Sv rồi Đóng góp 10k tạo ních thà để 10k  ăn bánh uống nước hk sướng Smile

CaTuyetVong

cac' ban. zo hoi^. Re~ RA~ch v..l dc r` do' !!! d.m
Chiêu : Bạn kiêu The Lord hack cho đồ !! The Lord ko cho thì bạn làm mặt lo` z cái mình nói thì bạn cải  r` out bang !!! r` sũa này nọ v..l !
Vinh: E ko bjk thì im lặng nhé e trai sũa bậy là chết mẹ à .
Nhóc Ham Vui : The Lord a của Linh chứ ai mak m` còn sạo loz` !!
All : Huy nó làm Sv mới nếu ai nói chờ Sv Kyn thì chờ đi nhé !!! tao thấy zo là chết mẹ à !!! nhất là con Chiêu + thằng Vinh ...
Còn cái zụ nói thằng huy chó này nọ thì để xem chú kyn mở Sv nổi ko nhé !!! tao cũng mong Sv m` ra đời lắm kyn

cochieu

cái con đỉ mẹ mày nhục cái mặt Quá Con đỉ lz RR vừa vừa thôi Tao Phỉ Bám Cái Thứ RR chơi vs nhau Mà đi lừa  cái sv kyn Tao Thay Mặt Cho ae thấy mày quá RR rồi đó Thỏ à Đến Nổi A Vinh SV Pert nó cái thứ mày lừa đảo là tao bisisk mày bẩn cỡ nào rồi nhé con  Trẻ Trâu

cochieu

pig con mẹ  bạn bạn xem bạn mình xin hk zị banh sủa gì thế bạn thỏ cũng tức là thần rùa chuyên gia lừa đảo mà sàm lz thế vãi,,,,,,,,,,

CaTuyetVong

vai lz can kiu pret check ko !! me m` eo bjk j cung~ su~a pret check r` !! chi~ nham` IP thoi eo bjk j lai sua~ bua` bai~ eo an hoc cao thi im clmm di con cko'; lat' duong` mương ?? cầy eo lại thì đòi off gêm off đi con 61 mẹ m` !!! con trai thì nói con trai đi !!! giả vờ con gái !! mún làm ray lắm à !! địt vào mồm mẹ m` bây h !! con đỉ chó

cochieu

Rolling Eyes bạn Là TRai hã Cho mình hỏi Ban nc Mà Ngu thấy ớn Ăn học mà như Vô học Nc Như SÀm Đứa  nào rủ Ta ngọt Ngào zị ta kiu qua sV thằng Huy  Mua VPS mới Tạo ních 10k 1 ních Nc Ta Khinh thêm ý CMNr Đúng là Cái thứ RR  là RR thôi bạn à Mình trả lam bạn cái thứ Mang Nhục cả What a Face

CaTuyetVong

bạn là con gái à !!! gái cái beep nc còn hôi sữa chó nữa ở đó mak con gái !!! ngu thẩy bể
sv vuog kiên cầy đeo lại cái off gêm bảo đi học !! sạo loz thấy bể lúc sv pret đánh éo lại tao thì bảo lên chỗ chu vuog ép đồ ko rớt z mak tao ép rớt r` bảo đền éo thấy đền lun !!! v..l

nhochamvui

Cá chửi gì t thế cá Neutral thằg the lord tao lạ gì nó nữa! Nhưg thấy bảo m cũng xin xỏ gì nó cơ mà Neutral giờ quay ra chửi àk Neutral
Thằg huy chơi thế là đéo đẹp !

cochieu

Rolling Eyes cái thứ ngu Như Con Chó Sủa Vãi   Tao chơi Lại Mà Đánh hk lại tao còn kiu tao Bày  dại  mày nc Thấy ngu vãi Chơi éo Đẹp vs các Mem mà Sàm Bày đặt Giờ rủ Tao vào Sv Của huy rồi đóng 10k tạo 1 nick đứa nào nói zị ta cần tao đưa ních YH mày pmm qa ta hk bouncebouncebouncebounce

cochieu

Razz:PCòn bạn kêu Bạn là Gái à 19 tuổi mà Trẻ Trâu vãi đạn Vừa thôi  Đứa nào éo Cày gì rồi chữi  Ta thế là đứa đó bisk nên  Cả chíp Cũng nói vs Cả  A Vinh Cũng nói hk bik gượng hã cyclopscyclopscyclopscyclops

VinhVipNo1

VinhVipNo1
nêu m nói vậy thì m xem lại m đi nhé . đừng tưởng làm ng thân thàng huy ( 1 thàng chó đéo ra zì ) rồi lên mặt nhé . chỉ biết nhờ ng ta vào phá chứ biết làm đc cc . đéo làm ra cái hệ thống đéo zì . mở sv 4fun cũng thấy r . chưa đây 1 tháng đống cmn rồi . lam g-m như cái loz zậy . lân 2 mở sv t mong m làm đc lâu đó . còn thàng the lord . là 1 ng đéo biết suy nghĩ . theo bọn chó đó làm đéo zì . chỉ biết phá sv . sớm muộn zì cũng bi bọn chó đó chơi như con chó cho màk xem ....

cochieu

LaughingLaughingLaughing
CHó Hùa Theo Hq Nó Sủa Chỉ YH mà Thấy nhức cái não dữ Nên Del cmnr Mình chơi Ra sao Đừng có chữi Qua YH Chớ Lên 4 Rum Mà chữi  nè :)VInh Em Thôi Đi cái thứ RR kiu chị là Boy đấy Smileđúng là RR mãi là RR

Gm

Gm
Thông báo : Huy đã biết nhục và đã trả 100k ( thẻ cào) , hiện vẫn nợ 100k và xin khất đến sáng 27/6/2013 !

VinhVipNo1

VinhVipNo1
zậy cũng kêu e thông báo zùm bó tay anh

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]