Tên: VinhVipNo1
Số Bài Post :117 Số bài - 26%
Tên: cochieu
Số Bài Post :76 Số bài - 17%
Tên: nôbita
Số Bài Post :62 Số bài - 14%
Tên: bemyTT123
Số Bài Post :51 Số bài - 11%
Tên: Admin
Số Bài Post :41 Số bài - 9%
Tên: Gm
Số Bài Post :40 Số bài - 9%
Tên: dinhcaoan
Số Bài Post :19 Số bài - 4%
Tên: mrduycp
Số Bài Post :16 Số bài - 4%
Tên: luonghuy196
Số Bài Post :16 Số bài - 4%
Tên: nguyen12345
Số Bài Post :12 Số bài - 3%
Các bài gửi mới nhất Reload
Gm
Khó đăng nhập vào GAME
Đang tải dữ Liệu
DeVuong
HẮC LONG ( Báo Danh )
Đang tải dữ Liệu
himawari123
Event nhận code sv trương nghi
Đang tải dữ Liệu
[P]é [S]un
gm cho em góp ý cái
Đang tải dữ Liệu
nôbita
nôbita
[P]é [S]un
AD cho hỏi
Đang tải dữ Liệu
DeVuong
Không chơi được SV Phù Tô
Đang tải dữ Liệu
DeVuong

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

VinhVipNo1

VinhVipNo1
Có vài lý do , mà ae ko vào đc game .
==> hiện nay sv đã có hơn 200 acc trong game . ae thì càng lúc càng tăng mà vps thì có giới hạn của nó . vì thế dân đến hiện tương lag . đứng acc . ko vào đc game .

==> vì mem đông nên sv ko đủ điều kiện để nâng cấp vps lên cao . vì thế mong ae hiểu cho phần này .

==> ae mún sever ngon . thì góp cho sv 1 ít . 1 người 20k để up vps . và khi bạn góp 20k bạn sẽ đc 1 con pet thiên thần hoặc ác quỹ (giá 50knb trong bảo khố) ae nào nạ card thì pm qa yahoo : help_phuto nhé . nếu ai nạp nhiều thì phần thưởng se khác nhé Very Happy. hãy nhanh tay mà hưởng lấy cơ hội tốt này Very Happy

==> tin mới . ai góp 50k đc con thú cưởi cáo tuyết . và 100k đc cánh 2 màu trắng đen + nhìu thứ nhé ae .

==> cơ hội ngàn năm mới có 1 lần nhé . ae hãy nhanh tay hưởng ứng nào <==
thân gửi ae sv . chúc ae chơi game vui vẽ..

ke0koy

cánh vv k Very Happy Very Happy khoái rồi nhá ...Very Happy 

Admin

Admin
Admin
cánh vĩnh viễn

http://chienquoc.umbb.net

tinhlachiemoi1

vl ăn tiền @@

BéBon

Bó tay nhé mấy a g m game vào thỳ chưa được chưa nhìn thấy cái game nó ntn mà kêu gọi nạp tiền là sao:( 

tinhlachiemoi1

BéBon đã viết:Bó tay nhé mấy a g m game vào thỳ chưa được chưa nhìn thấy cái game nó ntn mà kêu gọi nạp tiền là sao:( 
cũng chưa vào dc à :V chán quá

Gm

Gm
Giờ sever đông người quâ so với qui định khoeen tình trạng khó đăn nhập vào game xảy ra ! Mog câc bạn thông cảm và đọc lại topic này ...

Gm

Gm
Chiều nay Sẽ tổng hợp các bạn nạp card rồi để nhận thưởng trong đợt nâng cấp sv sắp tới !
Mong các bạn ủng hộ :">

petrang2510

RS sever cái đi GM , để kẹt 1 đống vậy chả ai làm đc gì Neutral

bemyTT123

ai nói z !! nếu tính ra thì khỏi cần rest' acc

bemyTT123

20k card j !! dc thưởng j gm

thanhnhu131995

nhờ ad tạo giup cái tài khoản mà từ đêm qua đến giờ vãn ko thây....hixxx.vậy thì sao mà chơi dc:( 

mrduycp

Mẹ.Cảm thấy cái sv này đéo phải là sv để chơi mà là sv để các bạn ăn tiền hay sao ấy.Chơi thì đc 15p mà vui vẻ đéo thấy đâu.Chỉ tổ bực mình.Chuyện open đã bực r, vào chơi lại đến kẹt acc.Giờ chơi đc tí đã kêu gọi quyên góp.Thế quyên góp xong mà sv vẫn thế thì làm sao.Nói thật, tốt nhất G-M nên tự bỏ tiền ra mà nâng cấp.Vì có kêu gọi cũng chẳng đc mấy đâu.Thử hỏi cái sv này đc bao nhieu ng chơi.Mà đội G-M thấy cũng đông đông, mỗi ng vài trăm nghìn chứ mấy.LOM DOM VỪA THÔI

2LuaFBI

=]] chưa j G-M ăn gạch đủ xây biệt thự rồi

Admin

Admin
Admin
~~ vài trăm nghìn bạn thấy vẫn còn kẹt ko, 1 là đông á log cùng 1 lúc là kẹt, 2 là chưa tắt phần mềm diệt virus

http://chienquoc.umbb.net

Gm

Gm
mình để ý những bạn ném gạch thường là các bạn trẻ trâu bên sever Test ! bây giờ mình giải thích nhé ! các bạn ùa nhau vào game ! chưa kể các bạn thiếu ý thức log 1 lúc 2 3 acc ! tình trạng kẹt acc là do sever quá sức chiu đựng ! giờ các bạn đổ lỗi lên các người đứng đầu là không đúng !
các bạn bực à ??? có thể out game del chiến quốc mà bạn ! tớ có bắt ép các bạn đau Neutral
còn việc sever quá tải cũng là lỗi của bọn mình đăng kí acc cho các bạn trẻ trâu nhiều quá !
Thân!

nevercry121

G-M cho hỏi...như GM nói thì đông cùg log acc 1 lúc & chưa tắt CT diệt Virut:
vậy cho mình hỏi:
1 là: mình log acc lúc nửa đêm chỉ còn vài người online & lúc ság sớm cũg chỉ lai rai vài người sao vẫn k vào đc???? tạo acc mới vào 1 lúc rồi cũg dis ra kẹt luôn là sao??? (trong khi cả sv đang chơi cũg chỉ đc vài 3 người đếm trên đầu ngón tay)
2 là: máy mình k cài CT diệt Virut nữa...sao vẫn không vào đc???
G-M giải thíc giùm đi!
Thân! lol! lol! lol! lol! 

ke0koy

liệu có giải quyết đc tình trạng kẹt ních k GM e lại vừa bị diss xong k đăng nhập đc giống hôm qua. Hic cứ tình hình kẹt ac thế này sa0 chơi hả GM

cochieu

lol!  mấy bác vô đc là ngon rồi còn ta đây chưa vào đc cái gì cũng quá trình của nó Mấy men Nghĩ VPS này Thì phải Lagg Nếu 20k 1 người Thì VPS nó khác hẳng liên thôi Very Happy

Gm

Gm
Nếu các bạn đồng í mình sẽ reset toàn bộ và chỉ lọc ra những người tâm huyết và đã nạp thẻ để tiếp tục chơi hoặc là nâng cấp lên để đông !
chứ thực sự các bạn phá game hoặc cố tình log thật nhiều acc thì tình trạng quá tải sever thường xuyên diễn ra !
Chứ mình hỏi nếu chơi được các bạn vui vẻ ủng hộ ! cớ sao lúc bị thế này không ai giúp hoặc đồng hành Neutral

nevercry121

đký đc mỗi 1 acc....đợi mãi đợi hoài vào chơi k đc...giờ G-M nói câu reset toàn bộ ai nạp car thì chơi??? có mất công = k G-M???
phán câu thấy nản qá Smile

mrduycp

Admin đã viết:~~ vài trăm nghìn bạn thấy vẫn còn kẹt ko, 1 là đông á log cùng 1 lúc là kẹt, 2 là chưa tắt phần mềm diệt virus
đang bảo môi G-M thêm vài trăm nữa ấy
vps đang 400k mỗi ng 200k nữa là đc 1tr chứ mấy ( đấy là 3 G-m )

nôbita

Mình thích cái Sever này, nhưng không thích cách Nói chuyện của G-m, Nếu như Các bạn nói, v. tại sao khi open sever ko để 1 IP log đc 1 tài khoản thôi, khi đến 1 tuần rồi nâng lên 1 IP log bn tùy G-m, Còn G-m nói cần người duy trì VPS, đã tạO gaMe thì cũng sẽ thu được lợi nhuận, sao không bỏ tiền túi, nâng cấp, rồi từ từ lấy lại vốn, chứ khi kinh doanh, không muốn bỏ vốn muốn được lẫy lãi à,

Còn Mình xin tạo ac tối đa 3 ac để cho Mình, anh mình, Và bạn mình, chứ máy của Mình lag, Log 2 ac Còn chạy Éo nổi ns Gì tối đa.... @@! Suy nghỉ của mình thôi, anh nhột Tự Hiểu

P/s: Phá GaMe biến chỗ khác

nevercry121

nôbita đã viết:Mình thích cái Sever này, nhưng không thích cách Nói chuyện của G-m, Nếu như Các bạn nói, v. tại sao khi open sever ko để 1 IP log đc 1 tài khoản thôi, khi đến 1 tuần rồi nâng lên 1 IP log bn tùy G-m, Còn G-m nói cần người duy trì VPS, đã tạO gaMe thì cũng sẽ thu được lợi nhuận, sao không bỏ tiền túi, nâng cấp, rồi từ từ lấy lại vốn, chứ khi kinh doanh, không muốn bỏ vốn muốn được lẫy lãi à,

Còn Mình xin tạo ac tối đa 3 ac để cho Mình, anh mình, Và bạn mình, chứ máy của Mình lag, Log 2 ac Còn chạy Éo nổi ns Gì tối đa.... @@! Suy nghỉ của mình thôi, anh nhột Tự Hiểu

P/s: Phá GaMe biến chỗ khác

Mình cũg đồng ý vs ý kiến of bạn Smile thật sự là rất thíc chơi nhưng thấy có vẻ như k đc thân thiện lắm Smile G-M xem xét lại xem chứ ntnày k ổn tý nào Smile

Gm

Gm
Sao ai cũng nghĩ đến lợi nhuận thế nhỉ ! làm game bọn mình giờ đang muốn có gắng hoàn thiện ! có lợi nhuận cũng để phục vụ vào game ! sao ai cũng nói là lợi nhuận thế ! mình có giải thích : nhiều người cố tình log 2 3 acc vào game cái này mình biết ko tránh khỏi việc ae ngồi nét chung ip nhưng sao lại có quá nhiều và QUÁ NHIỀU NGƯỜI TRUY CẬP 1 LÚC dẫn đến tình trạng đó !
Các bạn hiểu chưa và mong là thông cảm !

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next